Tất cả sản phẩm
-
Jake MillerChúng tôi đã mạo hiểm chọn inverters-vfd.com để thay thế VFD quan trọng trên dây chuyền lắp ráp của mình. Sản phẩm không chỉ phù hợp hoàn hảo mà còn có giá cả phải chăng hơn so với nhà cung cấp trước đây của chúng tôi. Sự ổn định của nó đã loại bỏ các sự cố thường xuyên bị ngắt của chúng tôi. Một giá trị nổi bật và là đối tác đáng tin cậy cho các linh kiện công nghiệp. -
Sarah ChenĐội ngũ kỹ thuật tại inverters-vfd.com vô giá. Tôi đã mô tả ứng dụng của chúng tôi cho một động cơ servo, và họ đã đề xuất một mẫu có phản ứng động vượt trội. Việc lắp đặt rất suôn sẻ, và độ chính xác đã cải thiện thời gian chu kỳ của chúng tôi. Hướng dẫn chuyên môn và một sản phẩm hiệu suất cao! -
David "Big D" KowalskiĐơn hàng của chúng tôi cho nhiều bộ PLC và HMI đã được thực hiện chính xác và vận chuyển với tốc độ đáng kinh ngạc. Kể từ khi tích hợp chúng, khả năng giao tiếp của hệ thống điều khiển của chúng tôi trở nên mạnh mẽ hơn. Chúng tôi rất ấn tượng bởi khâu hậu cần và hiệu suất vững chắc của các linh kiện này. Một trải nghiệm hoàn toàn không gặp rắc rối. -
Emily WhiteChúng tôi cần một động cơ trục chính có độ ồn thấp cho một môi trường thử nghiệm nhạy cảm. Đơn vị chúng tôi mua hoạt động êm ái và duy trì mô-men xoắn ổn định. Chất lượng vượt trội so với một số thương hiệu lớn mà chúng tôi đã sử dụng, với chi phí chỉ bằng một phần nhỏ. Tuyệt vời cho các ứng dụng chuyên biệt.
Kewords [ vfd variable frequency drive ] trận đấu 140 các sản phẩm.
Động cơ tần số biến động 3300V 1900V,10kV 6600V 10kV biến tần
| Đặc tính cơ học: | Truyền động đơn/nhiều trục, hai góc phần tư/bốn góc phần tư |
|---|---|
| Điện áp định mức của phía động cơ: | 3: 3300V 6: 6600V A: 10kV |
| Sức mạnh: | 10: 10MVA |
5.5-560kW Động tần số biến động VFD Inverter Hệ thống Multi-Drive đơn linh hoạt Phần cứng mô-đun
| Cấp điện áp: | 400V, 690V, 1140V, 1380V |
|---|---|
| Max. Tối đa. Parallel Operation Power Sức mạnh hoạt động song song: | 11200kW (Làm mát bằng không khí), 22400kW (Làm mát bằng chất lỏng) |
| tần số đầu vào: | 50Hz/60Hz ±6% |
Máy chạy tần số biến động chống nổ 1,5 kW 20kw 3 giai đoạn 1000V
| bàn phím: | LED/LCD |
|---|---|
| Sức mạnh định số: | 0,4-750KW |
| Loại bỏ: | ba |
6600V Thiết kế mô-đun động cơ tần số biến đổi Chuyển đổi 1900V
| Đặc trưng: | 1. Ổ đĩa đơn/nhiều trục, bảo vệ IP54, hai góc phần tư/bốn góc phần tư |
|---|---|
| Thiết kế: | thiết kế kiểu mô-đun |
| Chỉnh lưu: | chỉnh lưu cơ bản nhiều xung, chỉnh lưu thông minh và chỉnh lưu xung |
Động cơ tần số biến đổi linh hoạt 0.4kW-500kW với các đầu cuối điều khiển PLC đơn giản
| Dãy công suất: | 0,4kW~500kW |
|---|---|
| Điện áp đầu vào Uin: | 200V (-15%) ~ 240V (+10%) 1PH/3PH 380V (-15%) ~ 480V (+10%) 3PH 500V 500V (-15%) ~ 690V (+10%) 3PH |
| tần số đầu vào: | 50Hz/60Hz±5% |
Động cơ tần số biến động làm mát bằng không khí cưỡng chế để giảm tốc độ và nâng mô-men xoắn
| Lớp bảo vệ: | IP20 |
|---|---|
| cách làm mát: | Làm mát bằng không khí cưỡng bức |
| Hiệu quả: | 5,5kW~22kW: ≥93%; Trên 30kW: ≥95% |
Động cơ tẩu tẩu tần số biến đổi cho động cơ 5 Hp 2 Hp 10 Hp 7.5 Hp
| Đường cong V/F: | Loại đường thẳng, Loại đa điểm |
|---|---|
| công suất quá tải: | 150% 1 phút/5 phút, 180% 10 giây/5 phút |
| Phương pháp lắp đặt: | Được lắp đặt trong tủ |
Thiết kế mô-đun Động tần số biến động 45Hz-66Hz IP54 30MWA ((một), 60MVA ((tương tự)
| Thiết kế sản phẩm: | thiết kế kiểu mô-đun |
|---|---|
| HMI: | Màn hình LCD cảm ứng cấp công nghiệp 15,6 inch |
| Điện áp định mức phía động cơ: | 10kV |
Động cơ tần số biến đổi Chuyển đổi pha Vfd Và Inverter thẳng / S đường cong xoắn đẩy nâng
| Độ chính xác mô-men xoắn: | ≤5%, Kiểm soát vectơ |
|---|---|
| tần số đầu vào: | 50Hz/60Hz±5% |
| Đường cong gia tốc và giảm tốc: | Thẳng, cong S |
Chuyển đổi tần số VFD 600Hz cho ổ cẩu Động cơ cảm ứng Động cơ tần số biến đổi
| Đầu ra rơle: | Tiếp điểm Form C 1 kênh, NO+NC |
|---|---|
| Đầu vào tương tự: | AI1, AI2: 0V~10V/ 0 (4)mA~20mA |
| Tăng mô-men xoắn: | 0,0%-30,0% |


