Tất cả sản phẩm
-
Jake MillerChúng tôi đã mạo hiểm chọn inverters-vfd.com để thay thế VFD quan trọng trên dây chuyền lắp ráp của mình. Sản phẩm không chỉ phù hợp hoàn hảo mà còn có giá cả phải chăng hơn so với nhà cung cấp trước đây của chúng tôi. Sự ổn định của nó đã loại bỏ các sự cố thường xuyên bị ngắt của chúng tôi. Một giá trị nổi bật và là đối tác đáng tin cậy cho các linh kiện công nghiệp. -
Sarah ChenĐội ngũ kỹ thuật tại inverters-vfd.com vô giá. Tôi đã mô tả ứng dụng của chúng tôi cho một động cơ servo, và họ đã đề xuất một mẫu có phản ứng động vượt trội. Việc lắp đặt rất suôn sẻ, và độ chính xác đã cải thiện thời gian chu kỳ của chúng tôi. Hướng dẫn chuyên môn và một sản phẩm hiệu suất cao! -
David "Big D" KowalskiĐơn hàng của chúng tôi cho nhiều bộ PLC và HMI đã được thực hiện chính xác và vận chuyển với tốc độ đáng kinh ngạc. Kể từ khi tích hợp chúng, khả năng giao tiếp của hệ thống điều khiển của chúng tôi trở nên mạnh mẽ hơn. Chúng tôi rất ấn tượng bởi khâu hậu cần và hiệu suất vững chắc của các linh kiện này. Một trải nghiệm hoàn toàn không gặp rắc rối. -
Emily WhiteChúng tôi cần một động cơ trục chính có độ ồn thấp cho một môi trường thử nghiệm nhạy cảm. Đơn vị chúng tôi mua hoạt động êm ái và duy trì mô-men xoắn ổn định. Chất lượng vượt trội so với một số thương hiệu lớn mà chúng tôi đã sử dụng, với chi phí chỉ bằng một phần nhỏ. Tuyệt vời cho các ứng dụng chuyên biệt.
Kewords [ vfd variable frequency drive ] trận đấu 140 các sản phẩm.
HV610 Máy cẩu VFD Chuyển đổi tần số Động tần số biến đổi
| Điện áp đầu vào: | 380V(-15%)~480V(+10%) ba pha |
|---|---|
| Tần số đầu ra: | 0~600Hz |
| Phương thức giao tiếp: | Modbus RTU (Cấu hình tiêu chuẩn);Profibus-DP、Profinet IO、CANopen、Modbus TCP/IP、Ethercat、EtherNet/IP |
Động cơ tần số biến đổi đơn pha VFD Inverter với giao diện truyền thông Modbus RTU và bảo vệ độ ẩm
| Điện áp đầu vào: | 380V(-15%)~480V(+10%) ba pha |
|---|---|
| Tần số đầu ra: | 0~600Hz |
| Phương thức giao tiếp: | Modbus RTU (Cấu hình tiêu chuẩn);Profibus-DP、Profinet IO、CANopen、Modbus TCP/IP、Ethercat、EtherNet/IP |
HV510 380V VFD Drive Không khí làm mát Động cơ tần số biến đổi cho hoạt động trơn tru và ổn định
| Điện áp đầu vào: | 380V (-15%) - 480V (+10%), Ba pha |
|---|---|
| Tần số nguồn điện đầu vào: | (50Hz/60Hz)±5% |
| Mất cân bằng điện áp đầu vào: | ≤3% |
Động cơ tần số biến đổi ba giai đoạn cho cần cẩu 380V-480V
| Đầu vào tương tự: | AI1, AI2: 0V~10V/ 0 (4)mA~20mA |
|---|---|
| Chế độ điều khiển: | V/F, OLVC (Điều khiển vectơ vòng hở), CLVC (Điều khiển vectơ vòng kín) |
| Tăng mô-men xoắn: | 0,0%-30,0% |
Inverter tần số biến đổi VFD cho 3 pha động cơ đường thẳng S Curve Control LED Keypad
| Độ cao: | ≤1000m: Không cần giảm tải 1000-3000m: Với mức giảm tải hiện tại 1% cho mỗi 100m tăng |
|---|---|
| Ổn định tốc độ: | OLVC: 0,2%; CLVC: 0,1% |
| Tần số đầu ra: | 0Hz-1500Hz |
Thiết kế mô-đun Chuyển đổi động cơ tần số biến đổi với bảo vệ IP54 làm mát bằng nước cho khai thác mỏ & nâng
| Chỉnh lưu cơ bản: | 3300V |
|---|---|
| Hỗ trợ field-bus: | Profibus, Profinet, CANopen, DeviceNet, ControlNet, Modbus RTU, Ethercat công nghiệp, Profinet IO, E |
| HMI: | Màn hình LCD cảm ứng cấp công nghiệp 15,6 inch |
Động tần số biến động mô-men xoắn lớn cho thiết bị khai thác mỏ IP54 Bảo vệ cơ khí 3300V
| Chỉnh lưu cơ bản: | 3300V |
|---|---|
| Hỗ trợ field-bus: | Profibus, Profinet, CANopen, DeviceNet, ControlNet, Modbus RTU, Ethercat công nghiệp, Profinet IO, E |
| HMI: | Màn hình LCD cảm ứng cấp công nghiệp 15,6 inch |
Các nhà sản xuất ổ đĩa tần số biến động xử lý công suất cao HD2000 Cho các ứng dụng ổ đĩa đòi hỏi
| Đơn/Đa Ổ: | Hệ thống linh hoạt với các thiết bị/tủ hỗ trợ hai/bốn góc phần tư |
|---|---|
| thiết kế kiểu mô-đun: | Cho phép ứng dụng linh hoạt và tích hợp hệ thống toàn diện |
| Bộ chỉnh lưu: | Bộ chỉnh lưu Cơ bản/Thông minh/PWM để chuyển đổi nguồn điện linh hoạt |
Các nhà sản xuất ổ đĩa tần số biến động xử lý công suất cao HD2000 Cho các ứng dụng ổ đĩa đòi hỏi
| Đơn/Đa Ổ: | Hệ thống linh hoạt với các thiết bị/tủ hỗ trợ hai/bốn góc phần tư |
|---|---|
| thiết kế kiểu mô-đun: | Cho phép ứng dụng linh hoạt và tích hợp hệ thống toàn diện |
| Bộ chỉnh lưu: | Bộ chỉnh lưu Cơ bản/Thông minh/PWM để chuyển đổi nguồn điện linh hoạt |
HD2000 Inverter AC-DC-AC Variable Frequency Drive Units Max. Điện lực hoạt động song song 11200kW Không khí
| Đơn/Đa Ổ: | Hệ thống linh hoạt với các thiết bị/tủ hỗ trợ hai/bốn góc phần tư |
|---|---|
| thiết kế kiểu mô-đun: | Cho phép ứng dụng linh hoạt và tích hợp hệ thống toàn diện |
| Bộ chỉnh lưu: | Bộ chỉnh lưu Cơ bản/Thông minh/PWM để chuyển đổi nguồn điện linh hoạt |


